THUỐC KHÔNG KÊ ĐƠN

Sắp xếp:


SINUFLEX P - Điều trị cảm sốt, viêm mũi

76.000đ

Sinuflex P được chỉ định điều trị triệu chứng trong các trường hợp: cảm sốt, đau đầu, sổ mũi do dị ứng thời tiết, chảy nước mũi, hắt hơi, nghẹt mũi, viêm mũi cấp…

REPAMAX 650 - Paracetamol 650mg

84.000đ

Repamax 650 - Resantis (Roussel) điều trị các triệu chứng sốt, giảm đau.

REPAMAX 500 - Paracetamol 500mg

51.000đ

Repamax 500 - Resantis (Roussel) điều trị các triệu chứng sốt, giảm đau.

ORLISTAT RVN 120 - Giảm cân cho người lớn thừa cân

378.000đ

Orlistat RVN 120 - Resantis (Roussel) giảm cân cho người lớn thừa cân (BMI ≥ 28 kg/m2) kết hợp với chế độ ăn giảm nhẹ calo và ít chất béo.

COLOCOL SACHET 150 - Giảm đau, hạ sốt

27.000đ

Colocol Sachet 150 với hoạt chất là paracetamol ở dạng gói thuốc cốm, hương cam pha để uống được chỉ định hạ sốt, giảm đau cho trẻ em cân nặng 8 đến 30kg (6 tháng đến 11 tuổi). QUY CÁCH: Hộp 12 gói x 1g HOTLINE/ZALO: 0939 171 040 - 0948 363 525

IBUPARAVIC - Điều trị hạ sốt và giảm đau

83.000đ

Ibuparavic hạ sốt và giảm đau trong các trường hợp: đau đầu, đau nhức cơ, đau do viêm khớp, đau răng, đau lưng, đau bụng kinh.

NILCOX BABY 250mg - Điều trị cảm cúm, giảm đau, hạ sốt, chống viêm

44.000đ

Nilcox Baby 250mg điều trị cảm cúm, giảm đau, hạ sốt, chống viêm, đau tai, đau họng, viêm mũi xoang do nhiễm khuẩn hay do thời tiết. QUY CÁCH: Hộp 20 gói x 2,5g; Thùng 200 hộp HOTLINE/ZALO: 0939 171 040 - 0948 363 525

BRONCEMUC 200 - Thuốc tiêu đờm

48.000đ

BRONCEMUC giúp làm loãng đờm, tiêu đờm trong viêm phế quản, viêm phổi phế quản QUY CÁCH: Hộp 20 gói x 2g; Thùng 168 hộp 📞 Hotline/Zalo: 0939 171 040 📞 CSKH: 0948 363 525 - 0852 11 33 22 - 0939 368 979

VITAMIN A-D - Ngăn ngừa và điều trị tình trạng thiếu vitamin A và D

53.000đ

Vitamin A-D Medisun được sản xuất bởi Công ty Dược phẩm Medisun, thành phần chính là vitamin A và vitamin D, được chỉ định để bổ sung vitamin A, vitamin D cho trẻ còi xương, tuổi đang phát triển, phụ nữ mang thai và cho con bú, bệnh quáng gà; Giảm thị lực do thiếu vitamin A; Chứng co giật, co giật do thiếu calci; Bệnh nhuyễn xương.

ZINC 10mg MEYER - Phòng ngừa thiếu kẽm cho cơ thể

84.000đ

Hỗ trợ điều trị và phòng bệnh thiếu kẽm ở trẻ nhỏ và người lớn. Giúp hỗ trợ biếng ăn, tăng cảm giác ngon miệng, mau lành vết thương.
VIÊN XEUNG HEUNG TRÀM DK - Giảm ho, giảm đờm, giảm đau rát họng MUA HÀNG Giảm 7.000đ

VIÊN XEUNG HEUNG TRÀM DK - Giảm ho, giảm đờm, giảm đau rát họng

32.000đ 39.000đ -17%

Viên Xeung Heung Tràm DK giúp giảm ho, giảm đờm, giảm đau rát họng do viêm họng, viêm phế quản.

ORLACMIN - Bổ sung vitamin B1, B6, B12

144.000đ

Orlacmin điều trị các triệu chứng bệnh do thiếu vitamin B1, B6, B12. Liều cao được sử dụng cho một số hội chứng đau do thấp khớp hoặc thần kinh. QUY CÁCH: Hộp 10 vỉ x 10 viên HOTLINE/ZALO: 0939 171 040 - 0948 363 525

Hiển thị 1 - 12 / 39 kết quả

Đã thêm vào giỏ hàng